UPDATE liên tục trong ảnh thêm sau khi cảnh báo thì ơn trời e í đã tự nhắn cho mình nhưng chốt lại vẫn là ko muốn trả...

UPDATE liên tục trong ảnh thêm sau khi cảnh báo thì ơn trời e í đã tự nhắn cho mình nhưng chốt lại vẫn là ko muốn trả Cảnh báo con này hay đi phượt , ae phượt tránh ko bị nó lừa mất tiền nhé Góc Cảnh báo lừa đảo nhờ ae bắc giang và ninh bình chia sẻ giúp để mn biết và tránh con lừa đảo đội lốt giáo viên và tự xưng là giám đốc trung tâm dạy học chuyên khoe sắp mua oto và nhiều tiền này , những ai cho con em đi học ở trung tâm của e nó thì cẩn thận ko học phải tính lưu manh và lừa đảo của nó - đầu tháng 11/2018 e ngọc ly này có gọi đt cho mình kêu là đi ăn với bạn ko muốn dùng tiền mặt mà muốn tt = thẻ nên nhờ mình bắn 500k vào tk thẻ cho e í để e í tt và hứa 2-3 ngày sau sẽ ck lại trả mình - và sau rất nhiều cái sau và hứa hẹn nhiều lần mình gọi còn ấn bận , ib ko tl , cách đây nửa tháng thì tắt hẳn máy , nhờ bạn bè ib nhắn là gọi hoặc nghe đt của mình hoặc tl ib của mình , e í bảo ok nhưng r mất hút hẳn .... - chỉ là 500k tiền nó ko nhỏ cũng ko to nhưng đủ để nói lên con ng và bản chất của 1 ng khoe là giáo viên , là giám đốc trung tâm dạy học ở hiệp hoà bắc giang , làm xấu đi hình ảnh của ng dân ninh bình là ko thể chấp nhận đc - nhờ mn chia sẻ giúp để ko ai bị nó lừa nữa

Nguồn bài viết: https://beat.vn/post/290302