❌❌❌ GÓC BỐC PHỐT ⛔️Ai thấy quen thì share và vào cmt giúp e nhé. Vì em phát hiện ra là rất nhiều Người bị lừa...

GÓC BỐC PHỐT ️Ai thấy quen thì share và vào cmt giúp e nhé. Vì em phát hiện ra là rất nhiều Người bị lừa như e rồi ạ ! E khổ quá mng ạ. E thuê ở đây đã đc 4 tháng khi e vào ở và làm việc với nhân viên của toà nhà tên là Hùng. Và đã đóng 3 tháng tiền nhà + 1 tháng tiền cọc đầy đủ ( tổng là 18 triệu) cộng thêm e ở hai đóng thêm 5tr tháng thứ 4 để ở và muốn đòi lại cọc. Sau này e mới phát hiện ra là bà này mở công ty thầu rất nhiều nhà chung cư và cho thuê lại . Còn nhiều ở khu vực khác nữa, nên mọi ng nhớ like, share cho các e Sv or những ng đang đi làm tránh bị lừa đảo như e. ️Vào 1 ngày đẹp trời tự dưng có 1 chị nhận là chủ nhà tên là Hương xuất hiện như 1 vị thần nói với bọn e là a Hùng ôm tiền của toà nhà ( Có cả tiền của e ) và chạy mất, c Hương đã đuổi việc a Hùng. ️Và giờ chị ấy bùng luôn tiền cọc của bọn em và 1 số phòng khác đuổi hết bọn e ra khỏi nhà, cùng chồng đánh chửi bọn em. ️Khi ấy e chỉ có 1 mình 2 vk ck nó lao vào chỉ tay và lôi em ra khỏi phòng xúc phạm em đồng thời khoá cổng tầng 1 không cho ai vào can dự. ️Khi chị e đến 2 vì cả là 2 con gái nên ko thể nói lại đc khi chị e quay phim 2 vk ck đã lao vào cướp điện thoại của chị em . Mọi người xem Clip ở dưới sẽ thấy rõ thái độ của 2vk ck nó. AI CÓ Ý ĐỊNH THUÊ NHÀ THÌ TRÁNH XA NHÀ NÀY RA NHÉ. CÔNG TY LÀM ĂN THẤT ĐỨC CHỈ MUỐN DÌM CON NGƯỜI TA VÀO CON ĐƯỜNG CÙNG️️️ Ai có ý định thuê nhà tin e nên tránh xa nhà này ra nhé

Nguồn bài viết: https://beat.vn/post/288859