các con à mình nhường bố cho ngta nhé các con coi như là mình tập trải nghiệm làm người lớn được không 2 con iu của mẹ...

các con à mình nhường bố cho ngta nhé các con coi như là mình tập trải nghiệm làm người lớn được không 2 con iu của mẹ có mẹ ở đây mẹ có thể vừa làm bố vừa làm mẹ của các con Mẹ chỉ muốn nói rằng, mẹ xin lỗi các con thật nhiều, thật nhiều các con à! Mẹ không biết phải làm gì để bù đắp cho con yêu. Con đã phải chịu nỗi mất mát quá lớn, nỗi đau ấy sẽ đi theo con suốt phần đời còn lại. Mẹ thật tệ, chỉ biết sinh con ra mà không thể mang lại cho con một cuộc sống hạnh phúc như bao đứa trẻ khác. Nhưng rồi sự chịu đựng cũng có giới hạn phải không 2 con yêu? Mẹ không thể giữ lại nỗi đau âm ỉ đó cho riêng mình, mẹ đã phải lên tiếng nói rằng “tôi đang bị chồng phản bội”, “chồng tôi đang ngoại tình”. Mẹ biết chặng đường nuôi con còn rất nhiều những khó khăn vất vả, mẹ phải vượt qua sự đàm tiếu của dư luận để nuôi dạy con nên người. Mẹ không thể chờ đợi thêm một điều kỳ diệu nào nữa con yêu ạ! chỉ vì 1 con dịch vụ mà bố con đã đánh đổi bằng sự hắt hủi mẹ con mình.Thương cô công chúa bé nhỏ của mẹ thương cậu cả cậu hoàng tử của mẹ nhiều.......!!! AD duyệt bài giúp e ạ

Nguồn bài viết: https://beat.vn/post/288811