Bạn gái em bị thối mồm mà lúc nào gặp cũng đòi cháo lưỡi thì làm sao để hết thối hả anh em??? Chuyện là sau 22 năm...

Bạn gái em bị thối mồm mà lúc nào gặp cũng đòi cháo lưỡi thì làm sao để hết thối hả anh em??? Chuyện là sau 22 năm FA thì em cũng mới có cô người yêu đc hơn 1 tháng rồi. Người yêu em bằng tuổi em. Em ấy xinh, trông khá tây. Cao 1m63 nặng 49kg, ngực mông đều có lại còn ăn mặc đẹp và khéo ăn nói. Những tưởng mọi thứ đều hoàn hảo :( cho đến khi chúng em trao nhau nụ hôn đầu tiên. Phải nói là nhớ mãi, không bao giờ quên. Nó thối, thối kinh hồn, thối đ chịu đc. Cảm tưởng như người yêu em không đánh răng bao giờ ấy. Cháo lưỡi xong phát đầu tiên em phải giả vờ đi wc vào đó móc họng nôn mửa. Và kinh dị hơn là người yêu em dường như không ý thức được mồm mình thối nên gặp nhau là cứ đè em ra đòi hôn hít. Có lần lôi em ấy vào hotel nhưng cháo lưỡi phát là em xìu mẹ luôn. Dù đã hứa với bản thân là thối mồm cũng không sao nhưng em không thể "lên" nổi nên đành vờ bị trúng gió rồi về. Giờ em phải làm sao để nói nhẹ nhàng cho người yêu biết cô ấy bị thối mồm mà không làm ảnh hưởng đến cô ấy cũng như sứt mẻ tình cảm 2 đứa???

Nguồn bài viết: https://beat.vn/post/289099